You are now browsing in Swahili. Switch to English
In Swahili: "Sasa unavinjari kwa Kiswahili. Rudi kwa Kiingereza"
Lazime uingie akaunti ili kubadilisha wasifu wako au kuona wasifu wa wengine

Umeshafungua akaunti? Ingia

Ingia
Umesahau nenosiri lako?
Sijapata barua pepe ya kuthibitisha

Fungua akaunti mpya

Jiandikishe upate habari na vitabu bure!
en sw
I'm a Parent, I'm searching books and other materials for standard one studies
Makundi Wazazi
en
Mimi ni mpenzi wa Kiswahili ,mwanafunzi wa chuo kikuu. ningependa kupata elimu ya lugha kwa undani
sw
Mimi mwanachuo nasomea elimu ya awali ngazi ya cheti
en
Mim ni mwanafunzi
en
Kwajina langu naitwa Kenson Yohana ,nimetokea Moshono napenda kusoma vitabu mbalimbali ili kukuza uelewa wangu na Elimu Yetu inasaidia sana katika kuelimisha jamiii hasahasa vijana.Ilishe akili yako
en
Hellow my name is Yohana, i come from Arusha 🇹🇿, i like to play musical instruments, reading books, and and to study life skills in our surrounding environment. "feed your mind in elimu yetu"
en
Habari, mimi napenda kusoma sana online kwasababu ni rahisi ata nikiwa mbali na chuo au mazingira ya nyumbani, nitaweza kujisomea popote nilipo. Asante sana. Ilishe akili yako katika maktaba ya Elimu Yetu.
en
I love to read a story book but for kids
Makundi Watoto
en
My name is Nuru Nassor a.k.a butterfly. I like fashion a2nd reading story books and poems books and am a complicated girl with a lot of community issues as well as liking to create new friends like to chart with them and generate more ideas and a close cooperation. Feed your mind.
en
I am Elizabeth.I come from sekei I like reading story books .feed your mind
en
My name is mary I like to reading books at Elimu Yetu library FEED YOUR MIND
en
Teacher
sw
MIMI NI MWALIMU WA CHEKECHEA,HIVYO NILIKUA NATAKA KUJIUNGA ILI NIWEZE KUPATA ELIMU ZAIDI YA KUFUNDISHIA WANAFUNZI WANGU
sw
Huduma ni nzuri
en
Am a student
Makundi Watoto
sw
Maarifa ni mali
en
Am Alice , a mum, employee and am 37yrs
Makundi Wazazi
en
Avid reader
Makundi Walimu
sw
ukumbi mwema
Makundi Chuo
en
I am interested in learning life experience knowledges and public affairs
Makundi Watu wazima
en
I'm employee